

SHIRIKA LA MAENDELEO UTAFIGI NA TIBA TANZANIA (SHIMAUTITA)

REG: NO 00NGO/00003130

FOMU NO. 1A



SIMU: 0783 121425
0756 776927
0786 497277

OFISI YA SHIRIKA LA SHIMAUTITA,
S.L.P 1365,
MUSOMA - TANZANIA

KUMB: NO. 1/HQ/VOL. 1/2010

Tarehe

KWA WATAFITI WA MADAWA YA ASILI TU

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KUWA MWANASHIRIKA KWA WAZEE RIKA KATIKA SHIRIKA LA MAENDELEO LA KUTETEA HAKI ZA WAZEE NA WATOTO WANAOSHIRIKA KATIKA MAISHA HATARISHI TANZANIA

Jina Kamili..... Jinsia.....

ME/KE

PICHA

Tarehe ya kuzaliwa.....

Mahali ulipozaliwa.....

Kitongoji..... Mtaa/Kijiji.....

Kata..... Tarafa.....

Wilaya/Manispaa/Jiji.....

Mkoa..... Kanda ya..... Nchi.....

MAKAZI KWA SASA:

Kitongoji..... Mtaa/Kijiji..... Kata.....

Tarafa..... Wilaya/Manispaa/Jiji..... Mkoa.....

Kanda ya..... Nchi.....

MAWASILIANO/SIMU/ANUANI N.K

Namba ya simu.....

Anwani.....

ELIMU:

- Elimu ya watu wazima
- Elimu ya msingi (Darasa la VII).....
- Elimu ya Sekondari (Kidato cha IV & VI).....
- Elimu ya Chuo Kikuu, taja chuo ulichopata elimu hiyo.....
- Elimu ya Chuo cha tiba asili.....
- Elimu ya kurithi ndiyo/hapa. Eleza kwa ufupi kwa uliyerithi.....

KAZI /UJUZI TAJA/ELEZA ULIPO UPATIA HAPA CHINI/NJE:

1.
2.
3.
4.
5.

Taja shughuli zako unazomudu kuzifanya kulingana na upeo wako
Mfano:- Kilimo, kusuka nywele, Vikapu, Cherehani, Michezo n.k.

1.
2.
3.
4.

Je, wewe ni Mjane/Mgane? Kama ni Mjane/Mgane tangu tarehe _____
Je, umeolewa/Umeoa? _____ idadi ya watoto chini ya mwaka 0 – 11
ni wangapi?.....

ME	KE

Je, wewe ni mlemavu? Ndiyo/Hapana na kama ni mlemavu eleza ulivyo upata

MAKAZI YAKO KWA SASA UNAPATIKANA WAPI TAJA:

Kijiji.....Mtaa/Kata.....
Tarafa.....Wilaya.....Mkoa.....Kanda
.....Nchi.....Simu Na.....Anwani.....

FOMU HII INAUZWA TSHS 3,000/= (ELFU TATU TU)

Na ijazwe nakala tatu. Ada ya Fomu inaweza kufanyiwa mabadiliko wakati wowote ule inapoonekana inafaa.

ZINGATIA

Mwombaji unatakiwa uambatanishe fomu hii na barua ya M/kiti wa kitongoji chako/Afisa Mtendaji wa Kijiji na Afisa mtendaji wa Kata ili kuthibitisha kuwa wewe ni Mtanzania halali hapa nchini/wilaya mkoa si mgeni.

Sahihi ya Mwombaji.....

MAONI YA OFISI YA SHIMAUTITA MAHALA ILIPO.

.....

.....

.....

Fomu hii imethibitishwa na Bodi Kuu ya shirika kuwa ni sahihi haina shaka kwa ajili ya Jamii, ya kitanzania, watafiti wa madawa asili atakayekuwa amepokea fomu hii ni Mjane aliyethibitishwa na Serikali yake kuwa ni mtanzania halali atazingatia sheria Na. 24/2002 ya mashirika pamoja na sheria No 23/2002 ya tiba asilia pamoja na sheria ya **NCHI** na katiba ya **SHIMAUTITA**.

MASHARTI YA SHIMAUTITA

Ukiitwa kiofisi/kutumwa tekeleza agizo hilo. Ukiwa mwanashirika hili utafanya yote yaliyo ndani ya shirika hili, pamoja na kulipia kitambulisho chako, fomu yako, michango ya maafa/matatizo yeyote inapobidi, michango ofisi itakapobidi, michango midogo midogo kwa ajili ya kuendeleza shirika lisiwe tegemezi.

Maoni ya Mganga Mkuu wa Wilaya.....

.....

.....

Jina la Mtoaji.....Sahihi ya Mtoaji.....

Cheo cha MtoajiSahihi yake.....

Je, wewe ni Mjane/Mgane. Kama ni Mjane ☐ au Mgane ☐ tangu lini.....

Je, wewe umeolewa/Umeoa. Eleza Ndiyo.....☐ au hapana☐

Je, wewe ni Mlemavu? Ndiyo☐ au Hap☐ na kama ni mlemavu ni ulemavu wa aina gani eleza jinsi ulivyoupata.....

Je, wewe ni Mgonjwa? Ndiyo ☐ au hapana ☐ Kama ni Mgonjwa eleza ainaya ugonjwa mfano: UKIMWI na Magonjwa Mengineyo.....

Idadi ya watoto waliyo chini ya miaka 1-11.....

ME	KE

FOMU: Hii inauzwa Tshs 5,000/= (Elfu tano tu) na ijazwe nakala tatu. Na inaweza kufanyiwa marekebisho wakati wowote ule.

Ukiwa na VVU utalipia Tshs 2000 tu, uwe na cheti chako cha hospitali .

Kwa mtu yeyote anayejiunga Tshs 5,000/= pamoja na Watafiti na tiba .

*Wajane wanajiunga kwa Tshs 3,000/= tu.

ZINGATIA:

Mwombaji unatakiwa uambatanishe Fomu hii na barua ya M/kiti wa Kitongoji chako, Afisa Mtendaji wa Mtaa/Kijiji kwa uthibitisho wa uraia wako.

Ukisha kuwa mwanashirika hakikisha unafuata masharti yote ya SHIMAUTITA kwa kila jambo

Maoni ya serikali ya kijiji/VEO/WEO.....Sahihi yake.....

MAONI YA OFISI YA SHIMAUTITA

Pia utakuwa tayari kulipa ada na michango ya Shirika itakavyokuwa inahitajika wakati wote , hata michango ya ofisini .

Fomu hii imethibitishwa na Halmashauri kuu ya Taifa ya Shirika kuwa ni sahihi kwa mwombaji, kwa hali hiyo atazingatia mashariti yote ya Shirika bila kwenda kinyume cha shirika. Ukiwa huwezi mashariti ya Shirika na taratibu zake toa taarifa kwa maandishi ndani ya siku kumi na nne.

Jina la Mpokeaji.....Sahihi yake.....

Jina la Mtoaji.....Sahihi yake.....

Cheo cha mtoaji:

MNAKARIBISHWA NA SHIRIKA LA SHIMAUTITA MJIUNGE KWA KUJIKWAMUA UMASKINI